.:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Học - Học Nữa - Học Mãi - Đuổi Nghỉ:..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

gửi thành viên lớp 10a5

Go down 
Tác giảThông điệp
loptruonga5

gửi thành viên lớp 10a5 Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi thành viên lớp 10a5   gửi thành viên lớp 10a5 I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 7:46 pm

năm nay là năm học đầu cấp. tôi cứ nghĩ la se rất bỡ ngỡ vì sẽ gặp rất nhiều bạn mới. nhưng ko, nghững người bạn đó đã giúp tôi nhận ra được 1 điều là: cuộc đời học sinh là 1 khoảng thời gian tuyệt nhất. nhưng vẫn còn đó sự mất đoàn kết nội bộ. có thể là các bạn chưa hợp nhau. nhưng trong lớp vẫn còn nhiều người sống quá cá nhân. điều đó thật sự không tốt và không thuận tiện cho 1 tập thể vững mạnh. tôi ko muốn nói nặng, đây cũng chỉ là những lời nói thật lòng của tôi mà thôi. 1 điều nữa tôi muốn nói ra ở đây. các bạn phải biết là thời gian vô cùng quan trọng đối với cuộc sống của chúng ta. nhưng tại sao các bạn lai thường xuyên đi trễ giờ. điển hình là cuộc tập văn nghệ vừa rồi. các bạn đã làm cho một số người phải chờ đợi. 1 số người cố gắng sặp xếp để đúng giờ. còn 1 số người lại trễ nãy. các bạn phãi hiểu là, đã sống trong tập thể thì các bạn phải ưu tiên cho tập thể. phải biết sắp xếp thời gian cá nhân để đến điểm hẹn đúng giờ. nếu như các bạn đến trễ có thể là 1 trực trặc cá nhân hoặc các bạn không tôn trọng những người xung quanh. tôi không muốn sửa đổi ai hết nhưng tôi mong mọi người hãy cố gắng tự hoàn thiện bạn thân. chỉ có thế thì lớp 10a5 mới có thể trở thành 1 lớp vững mạnh.

gửi thành viên lớp 10a5
Trang 1 trong tổng số 1 trang