.:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Học - Học Nữa - Học Mãi - Đuổi Nghỉ:..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

xa lắm rồi!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
rainy06

rainy06

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: xa lắm rồi!!!!!!   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:21 pm

Xa lắm rồi cái ngày ấy phải không mọi người!! Cái ngày cuối cấp II hôn nhiên ấy. Cái ngày mà mỗi đứa chúng ta đã sống hết mình, yêu thương hết mình và gắn bó vs nhau như một gia đình ấy. Tớ nhớ rất rõ mà, cái khoảnh khắc yêu thương ngọt ngào ấy. Chắc mọi người vẫn còn nhớ cái ngày tập múa đầu tiên của bọn mình, mỗi đứa đều cố gắng hết sức của mình đơn giản chỉ muốn làm cho cô vui lòng, hay đơn giản là vì một bữa cơm nhỏ của cô. Ừ thì chỉ một bữa cơm không có gì đáng để nhớ cả nhưng cái giây phút mà chúng ta ở bên nhau biết đến bao giờ đây ta mới được trở lại. Rồi những ngày sau đó, một chuỗi những ngày thật sự rất đẹp với tớ, những ngày tớ được yêu thương, chăm sóc, được chia sẽ những nỗi buồn hay lo lắng của mình, tớ yêu cuộc sống quanh mình hơn mỗi ngày, nói nhiều và cười nhiều hơn và tớ đã từng nghĩ những khoảnh khắc ấy sẽ không bao giờ mất đi… Nhưng mà rốt cuộc thì đó cũng chỉ là những khoảnh khắc thôi…..qua rồi cái ngày ấy phải không… Giờ thì mỗi đứa chúng ta đều có cuộc sống và khung trời của riêng mình, những kỉ niệm ấy tạm thời cất vào một nơi nào đó trong kí ức, nhưng mà hình như chúng ta đã đánh mất nó rồi. Cũng đúng thôi, cuộc sống vẫn cứ tiếp tục đấy thôi, cuộc sống không cho phép ta dừng lại để cất kĩ càng vào trí nhớ một kí ức nào cả…và rồi nó mất đi, nhanh hơn ta nghĩ.! Thật sự là tớ cảm thấy rất buồn khi nhìn thấy ánh mắt lạnh lùng trên gương mặt quen thuộc của các cậu, ừ! thất vọng… Cuộc sống mới của mỗi đứa chắc hẳn không phải lúc nào cũng có những niềm vui, và cũng không phải lúc nào cũng toàn những nỗi buồn, nhưng trong cái khoảnh khắc cảm thấy buồn và cô đơn nhất, nhớ về nhau mọi người nhé!! Nhớ về lũ quậy phá chúng ta và những ngày cùng nhau tập múa, những ngày cùng ngồi quay quần nói về cuộc sống, những ước muốn, về cái ngày mà cả bọn trốn đi chơi nhưng thầy cô dễ thương của chúng ta vẫn thông cảm và không hề trách mắng, và nhớ cả những lúc giận hờn, những lúc vui đùa chọc ghẹo và cái ngày chia tay buồn ấy nhé!! Bất cứ lúc nào tớ vẫn muốn chúng ta là một nhóm vui vẻ như ngày nào dù mỗi chúng ta đều đã không còn như ngày nào nữa!!!!
Có một điều tớ vẫn chưa nói với các cậu mà hình như tớ không còn cơ hội để nói nữa rồi “TỚ YÊU MỌI NGƯỜI”.!!!
Sống thất tốt vào nhé “devil cry, Nemo, Legend, Heo, Tín, Sương, Tuấn, Hiếu, Minh, Hương”

Love, R

heop0_1012

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: đâu rồi cái ngày ấy.........   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 10:26 am

v ơi!!!! chẳng ai lạnh lùng với V âu. mọi ng` rất mến V.....cứ mở rộng lòng mình ra sẽ có nhiều niềm vui đến với V lắm đó
dinhchuong

dinhchuong

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xa lắm rồi!!!!!!   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 11:17 am

KỶ NIỆM VẪN MÃI LÀ KỶ NIỆM KHÔNG AI QUÊN ĐƯỢC ĐÂU V AH???DÙ SAU NÀY LỚN LÊN MỖI NGƯỜI MỖI CÔNG VIỆC,MỖI NGƯỜI SẼ Ở MỘT NƠI NHƯNG C TIN RẰNG KHÔNG AI QUÊN ĐƯỢC KỶ NIỆM CỦA TUỔI HỌC TRÒ...C BÍT NHỮNG NGƯỜI BẠN V ĐANG NÓI TỚI LÀ NHỮNG NG BẠN HỌC 9A2 NĂM NGOÁI ĐÚNG K???CÒN NĂM NGOÁI C THÌ K CHƠI THEO LỚP...CHƠI THEO NHÓM...NHÓM BẠN C THÌ ĐÔNG LẮM...GẦN BẰNG 1 LỚP HỌC...NĂM NAY NHÓM BẠN C CŨNG TA RÃ RA RÙI TẠI VÌ ĐỨA HỌC CƠ BẢN,ĐỨA NÂNG CAO...ĐỨA DƯỚI LẦU,ĐỨA TRÊN LẦU...NHƯNG ĐỪNG BÙN NỮA...V VÀ C CÙNG TẤT CẢ CÁC BẠN HỌC 10A5 HÃY DANG RỘNG VÒNG TAY ĐÓN CHÀO NHỮNG KỶ NIỆM MỚI NHỮNG KỶ NIỆM ĐẦU CẤP 3...VÀ CÁC BẠN HÃY CHIA SẺ NHỮNG SỰ VUI BÙN CỦA MÌNH LÊN WED NÀY ĐỂ CÙNG TÌM CÁCH GIẢI QUYẾT NHÉ...DÙ ĐẦU NĂM TỚI GIỜ CÓ NHIỀU CHUYỆN CŨNG XẢY RA TRONG LỚP VÀ LỚP MÌNH VỚI NGOÀI LỚP NHƯNG CÁC BẠN ĐỪNG LO LỚP MÌNH LÀ LỚP ĐOÀN KẾT MÀ...HÃY BIẾT BẢO VỆ IU THƯƠNG VÀ ĐÙM BỌC LẪN NHAU...C KHÔNG MÚN THẤY CÁI CẢNH CÙNG CHUNG MỘT LỚP...HAY CŨNG CÓ THỂ COI LÀ CÙNG CHUNG MỘT NHÀ MÀ CÁC BẠN CHIA PHE RA CHƠI VỚI NHAU.....LỚP MÌNH VỪA ĐOẠT GIẢI 'SỬ CA' ĐƯỢC ĐI THI CỤM CŨNG LÀ MỘT KỶ NIỆM ĐÁNG NHỚ.

A5 CỐ LÊN CÒN NHIỀU THỬ THÁCH PHÍA TRƯỚC
http://hocsinh10a5.tk
rainy06

rainy06

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xa lắm rồi!!!!!!   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 10:28 pm

uh a5 doan ket, iu a5 nhiu nhiu!!!
loptruonga5

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xa lắm rồi!!!!!!   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 7:20 pm

khoang tthoi gjan ay dug la 1 khoag tg nhju cam xuc.
va h cug ko bao gjo wen dc nhug phut gjay ay.
boi le~ do la su bat dau cua 1 tinh yeu ma h cu tuog la se ben chac, nhug ko no da ket thuc qua bat ngo` ma h cu tuog la mơ ma thui.
loptruonga5

xa lắm rồi!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xa lắm rồi!!!!!!   xa lắm rồi!!!!!! I_icon_minitimeFri Nov 11, 2011 6:27 pm

Lúc huy hoàng chỉ có tôi và bạn. Lúc hoạn nạn chỉ có bạn và tôi. Trong cuộc vui ko biết ai là bạn. Lúc hoạn nạn mới biết bạn là ai !!!
-----------------
Đi học thì ấm vào thân nhưng mà .... Đi ngủ thì ấm từ chân đến đầu
-----------------
Tiên học lễ ... Hậu học văn ... lăn tăn ...... ta bỏ học
-----------------
Thích thì học ... Chán Thì Thôi .... Lôi thôi thì bỏ
-----------------
Nắng mưa là chuyện của trời ....
Bỏ tiết là chuyện ở đời học sinh
Bỏ tiết đừng bỏ một mình
Rủ thêm vài bạn tâm tình cho vui
-----------------