.:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Chào mừng các bạn đến với .:Diễn đàn Trường THPT Ngô Quyền - BRVT:.
Mời các bạn đăng ký để cùng nhau chia sẻ...
Cảm ơn!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Học - Học Nữa - Học Mãi - Đuổi Nghỉ:..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

iu lắm một káj ten...........

Go down 
rainy06
loptruonga5
x_xinhxan
7 posters
Tác giảThông điệp
x_xinhxan

iu lắm một káj ten........... Empty
Bài gửiTiêu đề: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 6:22 pm

Có ai đã từng nói "có được tình yêu ta sẽ làm được tất cả". Nó giúp ta có được thể vượt qua được những khó khăn trong cuộc sống! Và tớ thầm cảm ơn ấy - cảm ơn một tình yêu!
Tình yêu tuổi học trò nhiều mơ mộng, nhiều cảm xúc…và tớ cũng vậy….tớ iu ấy, iu con người ấy, iu tất cả….và iu lắm ấy ơi..khi có ai đó nhắc tới tên của ấy…tim tớ rung lên vì loạn nhịp..vì bối rối..hoặc đơn giản vì tớ đang nhớ ấy..hihi…iu lắm đó..một cái tên…ấy mang trong mình một cái tên, môt cái tên khiến tớ luôn nhớ…ngox thật ấy nhỉ?....nhưng ngox trong tình yêu của ấy thì ngox cung hok sao mà…..
Cuộc sống sẽ đẹp hơn mỗi ngày vì có cái tên ai đó luôn hiện diện trong suy nghĩ của tớ…cuộc sống sẻ bớt nhàm chán vì sự xuất hiện của ấy…ấy là những hạt đường nhỏ them vào cuộc sống ngọt ngào cua tớ…nhưng đối với tớ ấy hok bé nhỏ xí nào đâu nhé….
Like a Star @ heaven ấy có thể là 1 đại dương đem đến cho tớ 1 biển trời iu thương….
Like a Star @ heaven ấy có thể là 1 sa mạc gởi tặng tớ vạn khối cát cảm xúc
Like a Star @ heaven ấy có thể là 1 bầu trời cho tớ muôn ngàn hạnh phúc
Like a Star @ heaven ấy có thể là tất cả, tất cả cuộc đời tớ………………
Tớ hi vọng rằng ngày tháng chúng ta wen nhau hok phải tính bằng 1 ngày 2 ngày...1 tháng 2 tháng…mà là 1 con số vô hạn nào đó…..
Mỗi sáng thức dậy tớ biết rằng mình có thêm một ngày rất đẹp rất hạnh phúc..lại thêm một ngày nữa để iu ấy…tớ hok biết một ngày tớ iu ấy nhiều như thế nào…nhưng tớ biết rằng qua mỗi ngày tớ iu ấy nhiu hơn, nhớ ấy nhiều hơn…trên miệng tớ luôn luôn nở nụ cười… nụ cười của hạnh phúc..khi nhận được những dòng tin nhắn quan tâm của ấy..
Tớ biết khi cậu thấy những dòng chữ này..cậu sẻ cười vì tớ quá con nít…uh là con nít đấy…làm con nít để mỗi ngày dể đc ấy quan tâm lo lắng…đc lớn lên trong trái của ấy….thì có sướng hơn là làm người lớn hok hả?
Trái tim tớ đã khắc tên ấy rồi..khắc thật to..vì tớ iu ấy nhìu lắm..iu lắm một káj tên………
loptruonga5

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 6:30 pm

thế mới là yêu. đúng ko x
x_xinhxan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 6:49 pm

hihi.......chác vậy a1k....
rainy06

rainy06

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 8:34 pm

và vì "ấy" tớ đã khoc thật nhìu!!! keke^^
heop0_1012

Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc.....trong tầm tay   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeWed Oct 12, 2011 7:34 pm

chị ơi!!! hp lun trog tay chi đó. ráng nắm dzữ nha. pé sẽ giúp chị
dinhchuong

dinhchuong

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeWed Oct 12, 2011 8:31 pm

có em họ ck ủng hộ kìa ghê quá hơ????
http://hocsinh10a5.tk
loptruonga5

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeThu Oct 13, 2011 7:47 pm

aj uh ho aj thj ke họ yk
caj thu nhiu chuyen
x_xinhxan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 12:12 pm

hihi.......khox la` vj` iu thj` cung nen khoc ma....hehe
heop0 ne...tks e nhiu` lam'.............chi se zu hok cho ai dung zo au...
Admin.TrieuTuan
Admin
Admin.TrieuTuan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 9:11 am

kHóc vì yêu.. Ng` ta nói là yếu đuối ák... Bik kO?
https://hocsinhngoquyen.forumvi.com
dinhchuong

dinhchuong

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 10:32 am

VẬY MÀY CỨ TỎ RA MẠNH MẼ MÀ TRONG LÒNG CỨ YẾU ĐUỐI CŨNG NHƯ KHÔNG???
rainy06

rainy06

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:15 pm

vậy mới là con gái ^^!
dinhchuong

dinhchuong

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 8:29 pm

LÀ CON GÁI THẬT TUYỆT MÀ ĐÚNG K????
Admin.TrieuTuan
Admin
Admin.TrieuTuan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 9:10 am

Con Gái thật tuyệt àK?? chỉ toàn làm cho con zaj khóc.. Đau khổ,.. Nhớ nhung..v..v... Ngoài ra chẳng đc jì??
rainy06

rainy06

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 11:13 pm

vay mà cũng có aj đó điên khùng khóc, đau khổ, nhớ nhung những người chẳng dc j do nha!!!^^
Admin.TrieuTuan
Admin
Admin.TrieuTuan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 8:31 am

Bởj vì những người chẳng đc jì d0a' là con gái màk... Nếu như thằng con zaj nào kO cóa cảm jác đóa vs các pạn gái.... Thỳ cóa lẽ thằng đóa có vấn đề... =))
x_xinhxan

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 6:27 pm

kon trai hay kon gai j cung co quyen khoc vi nguoi minh iu hit' ak'
khoc hok phaj yeu dui'.......ma` la` vj` mjnh` iu nguoi ta wa' thoy
doi khi ngoi vu vo nho' nguoi ta cung khoc....hok nhan dc tn of nguoi ta cung khoc ma`
khoc la` dac quyen of kon gaj
nhung neu mot nguoi kon trai klhoc vi` mot nguoi kon gaj nao` do'.......thj` han? nguoi kon trai do' rat iu nguoi kon gaj'........va` nguoi kon gaj do la` nguoi hp nhat tran gian.....hehe
tớ từng đc nhu thế
rainy06

rainy06

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 10:00 pm

hanh phuc wa ha!!! gen ti nà!! Mad
thangdrogba

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 8:44 am

Chỉ có con zaj mới hj vọng như zậy chứ con gáj thỳ lúc nào cũg.......vãj luyện.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: iu lắm một káj ten...........   iu lắm một káj ten........... I_icon_minitime

iu lắm một káj ten...........
Trang 1 trong tổng số 1 trang